Tangazo Nafasi ya kazi umoja wa Mataifa | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Friday, 11 March 2016

Tangazo Nafasi ya kazi umoja wa Mataifa

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY


Umoja wa Mataifa umetoa nafasi za kazi kwa askari polisi wa nchi wanachama, kwa  maelezo zaidi na namna ya kutuma maombi tafadhali fungua viambatanisho ( links) vifuatavyo:-
1. Tangazo UN
2. Employment and Academic Certificate Form
3. P-11_FORM
4.P-11 Form Supplementary sheets
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us