TANGAZA NA MASWAYETU BLOG UFAIDIKE NA BIASHARA YAKO | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Thursday, 3 March 2016

TANGAZA NA MASWAYETU BLOG UFAIDIKE NA BIASHARA YAKO

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

Habari zenu,
Kwanza kabisa nipende kuwapongeza wadau wa blog hii pendwa ya MASWAYETU BLOG  kwa kuendelea kuwa pamoja katika kuendeleza upatikanaji wa habari mbalimbali.

Hadi sasa Maswayetu blog idadi ya FOLLOWERS wapatao  MIL 4300000.
Ina pageviewers hadi 40000 kwa siku moja.

Tunakuomba ewe mdau wetu kutangaza biashara yako kwenye blog yetu,tuna uhakika utafanikiwa kwani blog yetu inafikiwa na watu wengi zaidi.

Kama unatangazo lolote lile,tafadhali wasiliana na uongozi wa MASWAYETU BLOG kwa kupiga simu namba 

+255652740927 
+255768260834
Karibuni saana!
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us