Mwanamuziki CHID BENZ Adai Yeye Ndio Baba wa Muziki wa Stamina na Sio Fid Q Kama Watu Wanavyodhania | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Friday, 11 March 2016

Mwanamuziki CHID BENZ Adai Yeye Ndio Baba wa Muziki wa Stamina na Sio Fid Q Kama Watu Wanavyodhania

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Chid anadai amepata stori kutoka wa watu waliosoma na Stamina kwamba alikuwa akijiita Chid Benz na kuiga kila kitu alichokuwa akifanya na kudai hilo limedhihirika kwenye ngoma ya Like Father Like Son remix kwa kumpa kolabo.
“Stamina nimepewa stori zake, alikuwa anajiita Chid Benz kwao huko,alivyokuja mjini na kuona Chid Benz ana matatizo ndio akabadilisha na kusema Fid Q ndio kila kitu,sio mbaya lakini uhalisia utabaki kuwa mimi ndo nimemu inspire kuingia kwenye game” alisema Chid Benz.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us