MPYA:MWISHO WA KUTUMA MAOMBI KOZI ZA AFYA NI TAREHE 31 MARCH 2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Monday, 21 March 2016

MPYA:MWISHO WA KUTUMA MAOMBI KOZI ZA AFYA NI TAREHE 31 MARCH 2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Habari zenu,
naepnda kuwakumbukusha kwamba endapo unahitaji kujiunga na vyuo vya afya  ninakushauri utume maombi sasa.kwani deadkline ni tar 31/3/2016 na masomo yataanza tar 18 april 2016,wahi mapema kutuma maombi,kwani zimebaki siku chache sana,tafadhali mpe taarifa mwenzio ambae hana taarifa hizi muhimu.
wako,innocent the blogger boy(maswayetu blog)
BONYEZA HAPA KUFANYA APPLICATION ZA AFYA SASA
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us