MPYA:HAYA HAPA MAJINA SECOND SELECTION YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA 2016-DAR ES SALAAM | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Wednesday, 2 March 2016

MPYA:HAYA HAPA MAJINA SECOND SELECTION YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA 2016-DAR ES SALAAM

INNOCENT-THE BLOGGER

         
Kusoma orodha ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza mwaka 2016 katika CHAGUO LA PILI bofya hapa
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us