MAJINA AJIRA MPYA WIZARA YA AFYA 2015/2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Monday, 21 March 2016

MAJINA AJIRA MPYA WIZARA YA AFYA 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
AM-Logo
Habari yenu,
Kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG ni kunusanusa na kutafuta habari roho inapenda ,hatimae wizara ya afya imetoa ajira kwa wahitimu wa vyuo vya afya 2015/2016 nchi nzima.
Tunaendelea kutoa huduma ya kuangalizia watu majina endapo unataka kujua umepagiwa wilaya ipi,au umepata kazi,fanya yafuatayo;
nitext watsup kwa namba 0768260834-nitakujibu

KUANGALIA MAJINA HAYO BONYEZA HAPO CHINI
>>>>>>>>>>>>BONYEZA HAPA<<<<<<<<<<<<<<<
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us