Saturday, 12 March 2016

Katibu Mkuu wa CHADEMA ni Dr Vicent Mashinji ,Kuchukua Mikoba ya Dr Slaa

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kimemteua Dr Vicent Mashinji  usiku  huu  kuwa katibu mkuu mpya wa chama hicho kuchukua  nafasi iliyoachwa wazi na Dr Slaa ambaye alijiuzulu wadhifa  huo mwaka  jana.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Share:
Post a Comment

Popular Posts

Pages

Blog Archive

Text Widget

Copyright © MASWAYETU BLOG | Powered by Blogger