Kamishina Marijani asema hawatakuwa na muhali na wahalifu. | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Thursday, 3 March 2016

Kamishina Marijani asema hawatakuwa na muhali na wahalifu.

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

Kamishina wa Polisi  Operesheni na Mafunzo,  Nsato Marijani akifafanua jambo kwa waandishi wa habari wakati wa mkutano makao makuu Jeshi ya Jeshi la Polisi.
 Fungua hapa kupata TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI TAREHE 03/03/2016
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us