HIZI NDIO SIFA ZA KUJIUNGA NA VYUO VYA AFYA CHETI NA DIPLOMA 2016/17 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Friday, 4 March 2016

HIZI NDIO SIFA ZA KUJIUNGA NA VYUO VYA AFYA CHETI NA DIPLOMA 2016/17

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

For applicants who are applying for Technician Certificate,Ordinary Diploma or Advanced Diploma should read the guide book. Click on the button to download the guide book
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us