DC MASWA AAGIZA JESHI LA POLISI MASWA KUMKAMATA MENEJA WA MAMLAKA YA MAJI MASWA LEMA JEREMIAH | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Monday, 21 March 2016

DC MASWA AAGIZA JESHI LA POLISI MASWA KUMKAMATA MENEJA WA MAMLAKA YA MAJI MASWA LEMA JEREMIAH

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

DC Maswa Rosemary Kirigini ameliagiza jeshi la polisi kumkamata na kisha kumfikisha katika vyombo vya sheria Meneja wa Mamlaka ya Maji Maswa(MAUWASA)Lema Jeremiah (pichani) kwa kuidanganya kamati ya ulinzi na usalama juu ya gharama za ujenzi wa chujio la maji katika bwawa la Zanzui.Naye Rc Simiyu,Antony Mtaka ameitaka TAKUKURU kuchunguza uendeshaji wa Mauwasa kwani kuna dalili za matumizi mabaya ya fedha za serikali.Pia kuwanweshwa maji yenye tope wakazi wa Maswa na bila kuyawekewa dawa ya kuua vijijidudu.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us