Waziri Mkuu: Utumbuaji wa Majipu Haumuonei Mtu | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Sunday, 21 February 2016

Waziri Mkuu: Utumbuaji wa Majipu Haumuonei Mtu

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

Waziri Mkuu Kassim Majaliwa amesema utumbuaji wa majipu unaofanywa na Serikali ya Awamu ya Tano haumuonei mtu, bali ni harakati za kupambana na wanaokwenda kinyume cha taratibu za nchi.

Akizungumza kwenye mkutano wa wadau uliolenga kutoa taarifa ya hali ya kiuchumi na maendeleo ya mikoa ya Katavi na Rukwa jana, Majaliwa alisema tangu Serikali ianze kuwawajibisha watendaji wazembe kumekuwa kukizuka maneno mbalimbali kwa baadhi ya watu wanaochukuliwa hatua hizo.

“Kaulimbiu yetu ya ‘Hapa Kazi Tu’ inalenga kuwakumbusha wananchi wote kuwajibika kwenye sekta zao ili kila mmoja azalishe na kutunisha pato la Taifa.

“Kipindi cha kampeni tuliahidi kupambana na hali hii, ndicho tunachokifanya ili kila mmoja atambue wajibu wake,” alisema Majaliwa.

Mkuu wa Mkoa wa Katavi, Ibrahim Msengi aliyeambatana na Mkuu wa Mkoa wa Rukwa, Methew Sodeyeka kwa nyakati tofauti, walisema bado wakazi wa maeneo hayo wanakabiliwa na changamoto ya barabara. 
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us