Video:UKAWA/CHADEMA WAONGELEA KUHUSU UCHAGUZI WA MEYA LEO DAR FEB 27 2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Friday, 26 February 2016

Video:UKAWA/CHADEMA WAONGELEA KUHUSU UCHAGUZI WA MEYA LEO DAR FEB 27 2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

Kesho February 27  Dar es salaam inategemea kufanya uchaguzi wa kumpata Meya wa jiji,  Vyama mbalimbali vimejiandaa kwa uchaguzi huo. Leo Katibu Mkuu wa Chadema Salum Mwalimu ameongea na waandishi wa habari na kusema..
Uchaguzi kesho unafanyika, tunatoa rai kwa mamlaka zote zinazohusika kusimamia uchaguzi huu, miezi miwili tumekuwa tukivutana katika jambo hili, Kuna taarifa kwamba wapo wanaotaka kuharibu uchaguzi huu.’
Njama zozote za kufanya figisufigisu hatutazivumilia, tunahaki za kuwatumikia Watanzania na tunaomba kesho uchaguzi ufanyike kwa amani, hatutarajii kuliona Jeshi la Polisi kwamaana uchaguzi utakuwa ni wa amani‘ ;-Salum Mwalimu
Unaweza kuicheki full stori kwenye hii video hapa chini…

BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us