Trafiki Dar es Salaam Wakusanya Bilioni 1.9 Mwezi February Kwa Makosa ya Barabarani Pekee | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Wednesday, 24 February 2016

Trafiki Dar es Salaam Wakusanya Bilioni 1.9 Mwezi February Kwa Makosa ya Barabarani Pekee

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Kikosi cha usalama barabarani Kanda maalumu ya Dar es salaam kimetangaza kukusanya kiasi cha shilingi BILIONI MOJA NUKTA TISA 1.9 kutokana na faini za ukamataji wa makosa ya usalama barabarani kwa kipindi cha kuanzia siku ya kwanza ya February 2016 mpaka tarehe 22 February 2016.

Taarifa yao imekuja siku moja baada ya Wizara ya fedha kutangaza jana kukusanya mapato ya serikali na kufikia zaidi ya TRILIONI MOJA kwa mwezi February 2016 pekee ambao bado haujamalizika kikiwa ni kiwango tofauti na mwaka uliopita ambapo walikua wakikusanya kwenye Milioni 800 n.k.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us