SUA:WANAFUNZI WALALAMIKA KWA KUTOKUPEWA PESA YAO YA SPECIAL FACULT ALLOWANCE | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Wednesday, 17 February 2016

SUA:WANAFUNZI WALALAMIKA KWA KUTOKUPEWA PESA YAO YA SPECIAL FACULT ALLOWANCE

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
 
Wanafunzi wa chuo kikuu cha sua wakati wakiwa wanaelekea kumaliza muhula wao wa kwanza wa masomo tangu walipofungua mwezi wa kumi na moja mara baada ya uchaguzi mkuu mwaka jana,kumetokea uhaba wa fedha baada ya kucheleweshewa pesa yao ya special faculty allowance ambayo inatakiwa alipwe mwanafunzi wakati tu akiwa amewasili chuoni.

tukizungumza moja kwa moja na mwanafunzi wa kozi ya aquaculture na toursim management (majina tumeyahifadhi) kwa wakati tofauti wamesema kwamba kiukweli hali ya kimaisha ni ngumu sana kwani hadi sasa hawajui watakula nini kwani wamekuwa wakishindia mkate na maji kwa ukosefu wa pesa.

Maswayetu blog team tulitinga ofisi za bodi ya mikopo ,kuulizia swala hilo na kuambiwa kwamba maelezo yote yapo chuoni kwani pesa zote zilishatolewa.

tutaendelea kufatilia swala hili na kukuletea majibu yaliyosahihi mara tutakapofika chuo husika na kupata maelezo kutoka kwa viongozi husika.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us