Shilole Amkana Nedy Music, Asema Sio Mpenzi wake...Agoma Kumzungumzia Demu Mpya wa Nuh | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Sunday, 21 February 2016

Shilole Amkana Nedy Music, Asema Sio Mpenzi wake...Agoma Kumzungumzia Demu Mpya wa Nuh

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

Mwanadada anayetamba kwenye muziki wa bongo fleva na bongo muvi,Shilole amekana kutoka kimapenzi na msanii anayechipukia kwenye bongo fleva,Nedy Music.

Akihojiwa na redio moja Shilole amesema kuwa msanii huyo ni mshikaji wake tu hakuna kinachoendelea baina yao na kukanusha kuwa msanii huyo anaishi nyumbani kwake.

“Nedy music ni mshikaji wangu..anakaa kwake mimi nakaa kwangu.Mimi ni mwanamke mtafutaji kwa hiyo mambo ya mapenzi siyaweki saana,nafocus kwenye kazi” alifunguka Shilole.

Alipoulizwa kuwa inasemekana mpenzi wake wa zamani Nuh Mziwanda ameopoa demu mkali kuliko yeye,Shilole alikataa kata kata kuzungumzia hilo na kusema hana muda wa kumwongelea mtu.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us