GARI LA NAY WA MITEGO LAVUNJWA VIOO | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Friday, 26 February 2016

GARI LA NAY WA MITEGO LAVUNJWA VIOO

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Gari la Nay 
Mkali wa muziki wa Bongo fleva na hit song ya Shika adabu yako Nay wa Mitego, amekutwa na majanga ya kuvunjiwa kioo cha gari usiku huu na kumsababishia ashindwe kuachia rasmi Video ya wimbo wake huwo.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us