Niva Aanika Siri za Nay wa Mitego | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...
Millionaire  Ads

Thursday, 25 February 2016

Niva Aanika Siri za Nay wa Mitego

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Baada ya Nay wa Mitego kumchana staa wa bongo muvi,Niva super mario kuwa ‘hana pa kulala,analala kwenye gari’ kupitia wimbo wake wa shika adabu yako,Niva amejitokeza na kurusha madongo kadhaa kwa msanii huyo anayejiita rais wa manzese.

Kupitia mahojiano yake na kipindi kimoja cha redio Niva ameweka wazi kuwa hajaanza kumfahamu leo Nay na yeye amekuwa akimjua kwa jina la ‘Imma Chogo‘ na amewahi kumsaidia mambo kadhaa ikiwemo kulala kwake na kushangaa anasemaje yeye (Niva) hana pa kulala.

“Nay amewahi kuja kwangu mwaka 2012 ameibiwa kila kitu kwenye gari yake nikamsaidia tuka chill kwangu apoze machungu,kama sina pa kukaa pale alikuja kwa nani?” alihoji Niva na kuongeza “Sio hilo tu wakati wa kampeni Nay alivamiwa kwake,Dar akawa anataka msaada wa pesa nikatoa milioni mbili na nusu,na ndicho kipindi ambacho Shamsa alimpa kibuti kwenye ziara za kampeni,Mwanza kwa sababu hajielewi.” alimaliza Niva.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us