NEWS:HAWA HAPA WANAFUNZI WALIO DISCONTINUE CHUO KIKUU MWENGE BAADA YA KUKAMATWA WAKIIBIA KATIKA MITIHANI YAO 2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Sunday, 21 February 2016

NEWS:HAWA HAPA WANAFUNZI WALIO DISCONTINUE CHUO KIKUU MWENGE BAADA YA KUKAMATWA WAKIIBIA KATIKA MITIHANI YAO 2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
The Following students have been discontinued from studies /Expelled from University due to Examination Dishonesty (Cheating) during the first semester Examination 2015/2016

Discontinued from studies due to Examination Dishonesty

 
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us