Mwanamke kakutwa Hostel za wanachuo Dar akiwa kang’olewa meno, jamaa wakataka kumbaka…(Hekaheka+Audio) | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...
Millionaire  Ads

Thursday, 18 February 2016

Mwanamke kakutwa Hostel za wanachuo Dar akiwa kang’olewa meno, jamaa wakataka kumbaka…(Hekaheka+Audio)

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

Kwenye Hekaheka ya Clouds Fm Feb 18 2016 inamuhusu Mwanamke  mjamzito na watoto wake wawili kukutwa katika hostel za Wanafunzi Dar, kaamua kuondoka nyumbani baada ya kuwa akipokea kipigo mara kwa mara kutoka kwa mume wake kwa madai kuwa kamsababishia maambukizi ya UKIMWI.
Geah Habib alipata time ya kuhoji imekuwaje hadi akawa hapo? ‘Ugomvi wetu ni wa muda mrefu, baada ya kupata mwanamke mwingine mume wangu akaanza kuninyanyasa hadi tumefikishana kwa mabalozi
Madai yake eti mimi nimeuleta UKIMWI ndani ya nyumba, mimi nikaamua kuondoka hadi muda huu nipo hapa kwasababu pia amekuwa akininyanyasa
Full stori nimekurekodia kwenye hii sauti hapa chini…
http://cdn12.hulkshare.com/dev12/0/009/752/0009752381.fid/hekaheka_february_18.mp3?key=59f5ac62e592ef7ac71e7450fe8c7f6c&dl=1
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us