MAJAMBAZI WATATU WAUAWA KATIKA TUKIO LA UJAMBAZI BENKI YA ACCESS MBAGALA | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Friday, 26 February 2016

MAJAMBAZI WATATU WAUAWA KATIKA TUKIO LA UJAMBAZI BENKI YA ACCESS MBAGALA

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
MAJAMBAZI WATATU WAUAWA KATIKA TUKIO LA UJAMBAZI BENKI YA ACCESS MBAGALA Benki ya Access tawi la Mbagala Rangi Tatu kumetokea tukio la ujambazi -Majambazi watatu wameuawa na polisi baada ya kuzidiwa nguvu. CHANZO:JMF

Copy the BEST Traders and Make Money : http://bit.ly/fxzulu





Benki ya Access tawi la Mbagala Rangi Tatu kumetokea tukio la ujambazi
-Majambazi watatu wameuawa na polisi baada ya kuzidiwa nguvu.

CHANZO:JMF
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us