Kundi la Navy Kenzo Kufanya Show Kubwa Kwa Mara ya Kwanza Maisha Basement Jumapili Hii 28 Feb 2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Thursday, 25 February 2016

Kundi la Navy Kenzo Kufanya Show Kubwa Kwa Mara ya Kwanza Maisha Basement Jumapili Hii 28 Feb 2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY


Kwa Mara ya Kwanza Kundi la Navy Kenzo litafungua Kamatia Tour Maisha Basement Club Dar Jumapili hii Tarehe 28 Feb...Njoo Uone Nahreel Anavyomkamatia Baby wake Aika..Pia mtawaona wakiimba Game, Viza, Bokodo na Nyimbo zao nyingine Kali ...
Usikose Kiingilio ni 10,000 mlangoni
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us