KIKOSI MECHI YA LEO SIMBA VS YANGA HIKI HAPA | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Saturday, 20 February 2016

KIKOSI MECHI YA LEO SIMBA VS YANGA HIKI HAPA

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

YANGA

Kocha Hans van der Pluijm amelazimika kufanya mabadiliko katika kikosi chake upande wa ulinzi kutokana na pengo la wachezaji wawili.

Kelvin Yondani ana kadi nyekundu, nahodha Nadir Haroub 'Cannavaro' ni majeruhi. Hivyo Pluijm amewapanga Bossou na Pato Ngonyani kuongoza safu ya ulinzi huku mkongwe Mbuyu Twite akiongoza kiungo cha ukabaji.

1. Ally Mustapha ‘Barthez’
2. Juma Abdul
3. Haji Mwinyi
4. Pato Ngonyani
5. Vicent Bossou
6. Mbuyu Twite
7. Deus Kaseke
8. Thabani Kamusoko
9. Amissi Tambwe
10. Donald Ngoma
11. Haruna Niyonzima

SUB
Deo Munish
Malimi Busungu
Nadir Harub
Geofrey Mwashiuya
Oscar joshua
Issofou Boubacar
Simon Msuva

SIMBA
1. Vicent Agbani
2. Hassan Kessy
3. Mohammed Hussein ‘Tshabalala’
4. Juuko Murshid 
5. Abdi Bhanda
6. Justuce Majabvi
7. Mwinyi Kazimoto
8. Jonas Mkude
9. Hamisi Kiiza
10. Ibrahim Ajibu
11. Said Ndemla

SUB:
Peter Manyika
Emry Nimubona
Lufungo
Awadh Juma
Dani Lyanga
Mussa Mgosi

Brian Majwega
 
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us