BREAKING NEWSSerikali yatoa muda mpaka saa 12 jioni kwa mawaziri wasiopeleka tamko la mali | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Friday, 26 February 2016

BREAKING NEWSSerikali yatoa muda mpaka saa 12 jioni kwa mawaziri wasiopeleka tamko la mali

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Habari:Rais John Pombe Magufuli ametoa muda mpaka leo jioni kwa Mawaziri wanne na Naibu waziri 1 ambao hawajarejesha fomu kwa Sekrtariati ya maadili kwa ajili ya kuanisha mali na madeni wanayodaiwa ambapo wamepewa muda mpaka saa 12 wawe wamesharejesha fomu hizo.
Waziri mkuu Kassim Majaliwa amewataja majina mawaziri hao kuwa ni
Agustine Mahiga
Charles Kitwanga,
January Makamba,
Joyce Ndali Chako na Naibu waziri Mh.Luhaga Mpina.
by ITV

BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us