BREAKING NEWS:CHUO KIKUU CHA ST.JOSEPH -ARUSHA KIMEFUNGWA. | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Wednesday, 24 February 2016

BREAKING NEWS:CHUO KIKUU CHA ST.JOSEPH -ARUSHA KIMEFUNGWA.

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Baada ya kufungwa kwa chuo kikuu cha St.joseph tawi la songea,wanafunzi wa chuo kikuu cha st.joseph arusha wamekuwa katika hali ya wasiwasi wakiogopa kama ya waliowakutwa wenzao wa Songea ,na kuleta hali ya sintofahamu chuoni hapo.
 Kutokana na hali hio,Maswayetu blog imefuatilia swala hilo na kuhakikishiwa na chuo hicho  cha St.joseph Tawi la Arusha kufunga chuo hicho rasmi hadi hapo NOTICE itakapotolewa. 
Wanafunzi wametakiwa kurudi Nyumbani kwao,hadi hapo taarifa itakapotolewa. Barua ya kufunga chuo hicho ipo hapo chini,

"ENDAPO KAMA UNA TAARIFA YOYOTE TUTUMIE WATSUP THROUGH 0768260834"
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us