Baba mzazi wa Isha Mashauzi kuzikwa leo Dar | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Monday, 15 February 2016

Baba mzazi wa Isha Mashauzi kuzikwa leo Dar

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

ISHA
Picha ndogo ni baba yake Isha Mashauzi mwenye kipaza sauti.
BABA mzazi wa mwimbaji Isha Mashauzi, Ramadhan Makongo,  aliyefariki Jumamosi alfajiri wiki iliyopita, anazikwa leo (Jumatatu) saa 6 mchana huko Mbezi kwa Musuguri, jijini Dar es Salaam kwenye makaburi ya Msingwa.
Msiba uko nyumbani kwa marehemu Mbezi kwa Msuguri ambapo shughuli yote itafanyika ikiwa pamoja na kisomo, sadaka ya chakula  na kumswalia marehemu kabla ya kwenda kumhifadhi kwenye nyumba yake ya milele.
Mtoto wa marehemu, Juma Ramadhan,   amesema  hiyo ndiyo taarifa rasmi na sahihi baada ya kuwepo vuguvugu la sintofahamu juu ya wapi baba yake angezikwa kati ya Dar es Salaam na Musoma. Ramadhan Makongo ambaye pia ni baba wa mwimbaji wa taarab Saida Ramadhan na mume wa mwimbaji Rukia Juma, alifariki katika hospitali ya Muhimbili baada ya kuugua kwa siku kadhaa.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us