AUDIO:Alichokiandika Wema Sepetu baada ya mimba yake kuharibika | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...
Millionaire  Ads

Thursday, 18 February 2016

AUDIO:Alichokiandika Wema Sepetu baada ya mimba yake kuharibika

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Moja ya stori kubwa zilizokamata kwenye mitandao ya kijamii feb 17 2016 ilikuwa ni post ya mrembo wa bongo, Wema Sepetu. Wema aliandika maelezo kuhusu kuharikika kwa mimba yake.
Full stori nimekuwekea pia kwenye hii sauti ikiwa ni pamoja na interview niliyowahi kufanya na Idris Sultan…
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us