HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA 2016 MKOA WA DAR ES SALAAM & MWANZA | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Monday, 4 January 2016

HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA 2016 MKOA WA DAR ES SALAAM & MWANZA

 
KWA MKOA WA DAR>>>>>Orodha ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga Kidato cha kwanza Mkoa wa Dar es salaam mwaka 2016 

 MWANZA
Wanafunzi waliochaguliwa Kidato Cha I 2016: Wavulana Kutwa
Wanafunzi waliochaguliwa Kidato Cha I 2016: Wasichana Kutwa 
Wanafunzi waliochaguliwa Kidato Cha I 2016: Wasichana na Wavulna Bweni 
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us