KASSIM MAJALIWA NDIE WAZIRI MKUU WA TANZANIA | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Thursday, 19 November 2015

KASSIM MAJALIWA NDIE WAZIRI MKUU WA TANZANIA

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Hatimaye Kile kitendawili cha Nani Atakuwa Waziri Mkuu wa Awamu ya Tano Kimepata jibu asubuhi hii.. Rais Amemteua Mh Majaliwa Kassim kuwa Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Tanzania Jina hilo limetangazwa leo na Spika wa bunge Mh. Ndugai. Tusubiri kama ataendana na kauli mbiu ya #Hapakazi tu. Je Kwa Maoni yako Anafaa kuwa Waziri Mku...

 

 

<<CLICK HERE TO READ MORE>>

BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us