HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOPATA MKOPO AWAMU YA PILI 2015/2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Monday, 9 November 2015

HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOPATA MKOPO AWAMU YA PILI 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Habari yenu,
Kama kawaida yetu Maswayetu blog tunaendelea kutoa huduma ya kuangalizia watu majina ya waliopata  mkopo awamu ya pili 2015/2016
Ili kuangaliziwa mkopo fanya yafuatayo;
1.TUMA JINA LAKO NA EXAM NAMBA YA FORM 4 MFANO JOHN JOHN S2000/0018/2012
   HESLB 2015/2016 2ND LOT kwenda namba 0768260834

2.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 1000 AMBAYO UTAITUMA KWA MPESA KWENDA 
    NAMBA 0768260834 AU TIGO PESA(0652740927)
3.UTAJIBIWA NDANI YA DK MOJA TU
4.TUMA KWANZA PESA NDIO UJIBIWE

BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us