HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOPATA MIKOPO YA ELIMU YA JUU VYUO MBALIMBALI KWA MWAKA WA MASOMO 2015/2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Monday, 2 November 2015

HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOPATA MIKOPO YA ELIMU YA JUU VYUO MBALIMBALI KWA MWAKA WA MASOMO 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

Habari yako,
Kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG tunanedelea kukuleteam kitu roho inapenda,Hatimae Bodi imetoa amjina ya wanafunzi waliopata mkopo kwa mwaka wa masomo 2015/2016.

Tunaendelea kutoa huduma yetu ya kuangalizia watu majina yao,endapo utahitaji kuangaliziwa jina fanya yafuatayo;
1.TUMA JINA LAKO MFANO JUMA JUMA S4050/0018/2012-HELSB 2015/2016

2.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 1000 AMBAYO UTAITUMA KWA MPESA KWENDA
   NAMBA 0768260834 AU TIGO PESA 
0652740927

3.TAFADHALI MAJINA YOTE YATUMWE KWENYE NAMBA YA VODA 0768260834
4.UTAJIBIWA NDANI YA DK MOJA TU.
5.TUMA PESA KWANZA NDIO UTUME JINA NA EXAM NAMBA YAKO.
HESLB Officially welcomes Local Undergraduate loan applicants for Academic Year 2015/2016 to view their loan allocation status ( FIRST LOT )
To view your Loan Allocation, kindly type your Form IV Index number in the space provided and Type in the security code shown . 
TO FIND YOUR NAME
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us