HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI MWAKA WA PILI,TATU NK. WALIOOMBA NA WAMEPATA MKOPO 2015/2016-SUA | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Saturday, 28 November 2015

HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI MWAKA WA PILI,TATU NK. WALIOOMBA NA WAMEPATA MKOPO 2015/2016-SUA

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Click the link bellow to view
The names and Loan allocations for those Continuing student who;
- had problems with their loan amount
- those who applied for loans as new applicants
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us