CHUO CHA MIPANGO YA MAENDELEO VIJIJINI: FURSA ZA MASOMO KWA NGAZI MBALIMBALI | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Monday, 16 November 2015

CHUO CHA MIPANGO YA MAENDELEO VIJIJINI: FURSA ZA MASOMO KWA NGAZI MBALIMBALI

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

 
Chuo kinakaribisha maombi ya kujiunga na masomo katika programu za Astashahada (Certificate), Stashahada (Diploma) na Shahada za Kwanza (Bachelor Degrees). Je, wewe ni Mhitimu wa Kidato Cha Nne na umefaulu masomo kuanzia matatu kwa alama "D" na  ungependa kusoma masuala ya Mipango? Kama ndio; <<<Bofya Hapa>>>
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us