BREAKING NEWS:HAYA HAPA MAJINA AWAMU YA TATU YA WANAFUNZI WALIOPATA MKOPO MWAKA WA MASOMO 2015/2016-3RD LOT | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Thursday, 12 November 2015

BREAKING NEWS:HAYA HAPA MAJINA AWAMU YA TATU YA WANAFUNZI WALIOPATA MKOPO MWAKA WA MASOMO 2015/2016-3RD LOT

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Tokeo la picha la heslb
Habari yenu,
Kama kawaida yetu Maswayetu blog tunaendelea kutoa huduma ya kuangalizia watu majina ya waliopata  mkopo awamu ya tatu 2015/2016
Ili kuangaliziwa mkopo fanya yafuatayo;
1.TUMA JINA LAKO NA EXAM NAMBA YA FORM 4 

    MFANO JOHN JOHN S2000/0018/2012  HESLB 2015/2016
    3RD LOT kwenda namba 0768260834


2.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 1000 AMBAYO
   UTAITUMA KWA MPESA KWENDA 
NAMBA 0768260834
   AU TIGO PESA(0652740927)


3.UTAJIBIWA NDANI YA DK MOJA TU
4.TUMA KWANZA PESA NDIO UJIBIWE


BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us