UPDATED:ANGALIA HAPA ORODHA MPYA YA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA RUAHA UNIVERSITY 2015/2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Saturday, 10 October 2015

UPDATED:ANGALIA HAPA ORODHA MPYA YA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA RUAHA UNIVERSITY 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
. Bachelor of Arts with Education
2. Bachelor of Law
3. Bachelor of Business Administration
4. Bachelor of Accounting and Finance with Information Technology
5. Bachelor of Science in Computer Science Software Engineering
6. Bachelor of Environmental Health Sciences with Information Technology
7. Bachelor of Science in Computer Science Information System

BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us