Friday, 2 October 2015

TAZAMA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA CHUO KIKUU KAMPALA UNIVERSITY-KIU 2015/16

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY



Academic Excellency
Habari yenu,  
hatimae  Chuo kikuu KAMPALA UNIVERSITY-KIU NACHO kimetangaza approved students from TCU  ambao wanatarajiwa kujiunga na chuo hiki kwa kozi za digrii mbalimbali mwaka wa masomo 2015/16



 Kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG tunaendelea kukuletea kitu roho inapenda kwa kukusogezea huduma hadi chumbani kwako kwa ukaribu zaidi.

  Huduma yetu ni kukuangalizia kama wewe/ndugu yako,mwanao,kaka,dada etc kama umechaguliwa kujiunga na CHUO KIKUU
KAMPALA UNIVERSITY-KIU
ENDAPO UTATAKA KUANGALIZIWA KAMA UMECHAGULIWA FANYA YAFUATAYO;
1.TUMA JINA LAKO KWENDA NAMBA 0768260834
   MFANO(JOHN PAUL KIU 2015/2016)
 
2.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 1000 TU AMBAYO UTAITUMA KWA;
    -MPESA(0768260834)


    -TIGO PESA(
0652740927) 

3.TUTAKUJIBU NDANI YA DK MOJA TU,SMS ZOTE LAZIMA
   ZIJIBIWE

4.TUMA PESA KWANZA NDIO UJIBIWE.
 
THESE ARE SELECTED DEGREE APPLICANTS  2015/2016

<<CLICK HERE>> FOR NAMES
Post a Comment

Our Team

Video of the Day

Contact us

Name

Email *

Message *