Monday, 12 October 2015

TAZAMA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA ARDHI UNIVERSITY 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Tokeo la picha la ARDHI UNIVERSITY

Baada ya wanafunzi walioomba ARDHI kusubiria majibu yao kwa hamu na muda mrefu hatimae  Chuo kikuu CHA ARDHI kimetangaza approved students from TCU ambao wanatarajiwa kujiunga na chuo hiki kwa kozi za digrii mbalimbali mwaka wa masomo 2015/16


 Kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG tunaendelea kukuletea kitu roho inapenda kwa kukusogezea huduma hadi chumbani kwako kwa ukaribu zaidi.




 
  Huduma yetu ni kukuangalizia kama wewe/ndugu yako,mwanao,kaka,dada etc kama umechaguliwa kujiunga na
CHUO  KIKUU CHA
ARDHI MWAKA WA MASOMO 2015/16
 
ENDAPO UTATAKA KUANGALIZIWA KAMA UMECHAGULIWA FANYA YAFUATAYO;
1.TUMA JINA LAKO KWENDA NAMBA 0768260834
   MFANO(JOHN PAUL-ARDHI 2015/2016)
 
2.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 1000 TU AMBAYO UTAITUMA KWA;
    -MPESA(0768260834)
    -TIGO PESA(
0652740927) 

3.TUTAKUJIBU NDANI YA DK MOJA TU,SMS ZOTE LAZIMA
   ZIJIBIWE

4.TUMA PESA KWANZA NDIO UJIBIWE.



Kindly click the link below to view and download selected students for Bachelor Degree Programmes 2015-2016
Selected Students For Bachelor Degree Programmes 2015-2016
Post a Comment

Our Team

Video of the Day

Contact us

Name

Email *

Message *