Wednesday, 21 October 2015

TAZAMA HAPA MAJINA &JOINING INSTRUCTIONS ZA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA CHUO KIKUU BAGAMOYO MWAKA WA MASOMO 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
lg
Hatimae chuo kikuu BAGAMOYO kimetoa majina ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na chu hicho mwaka wa masomo 2015/2016.

Kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG tunaendelea kutoa huduma ya kuangalizia watu majin yao endapo kama wamechaguliwa kujiunga na chuo hiki kwa awamu ya pili.

Endapo utahitaji kuangaliziwa jina lko fanya yafuatayo,

1.TUMA JINA LAKO KAMILI MFANO JOHN JOHN -BAGAMOYO  2015/2016
   KWENDA NAMBA 0768260834

2.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 900 AMBAYO UTAITUMA KWA MPESA
   KWENDA NAMBA 0768260834 AU 0652740927 -TIGO PESA

3.TUMA KWANZA PESA NDIO UJIBIWE,UTAJIBIWA NDANI YA MUDA
   MFUPI

   thanks.

>>>>>>CLICK HERE TO SEE STUDENT SELECTED TO JOIN UB 2015<<<<<<<
Post a Comment

Our Team

Video of the Day

Contact us

Name

Email *

Message *