TANGAZO KUTOKA TCU KWA WANAFUNZI WOTE MLIOCHAGULIWA VYUO VIKUU MBALIMBALI 2015/2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...
Millionaire  Ads

Friday, 23 October 2015

TANGAZO KUTOKA TCU KWA WANAFUNZI WOTE MLIOCHAGULIWA VYUO VIKUU MBALIMBALI 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Tokeo la picha la www.tcu.g o.tz

Tume ya vyuo vikuu Tanzania ilipitisha ulipaji wa tshs 20000 kama fee ya QUALITY ASSUARANCE  kwa kila mwanafunzi aliedahiliwa kujiunga na chuo kikuu nchini tanzania.

Pesa hiyo inatakiwa kulipwa chuoni siku ya REGISTRATION.

BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us