MPYA:HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA CHUO KIKUU CHA BIASHARA CBE 2015/2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Sunday, 18 October 2015

MPYA:HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA CHUO KIKUU CHA BIASHARA CBE 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Home
 Hatimae chuo kikuu CBE kimetangaza majina ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na chuo hicho 2015/2016

Kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG tupo kamili kukuletea kila taarifa inayokuhusu,ili uweze kuangaliziwa jina lako tafadhali fanya yafuatayo;

1.TUMA JINA LAKO KWENDA NAMBA 0768260834
   MFANO(JOHN PAUL-CBE 2015/2016)
  
2.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 1000 TU AMBAYO UTAITUMA KWA;
    -MPESA(0768260834)
    -TIGO PESA(
0652740927)  

3.TUTAKUJIBU NDANI YA DK MOJA TU,SMS ZOTE LAZIMA
   ZIJIBIWE

4.TUMA PESA KWANZA NDIO UJIBIWE. 
 KINDLY PLEASE CLICK HERE TO SEE THE NAMES SELECTED CBE 2015/2016

ALSO U CAN SEE OTHER NAMES BELOW

Selected Candidates

BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us