MPYA:HAYA HAPA MAJINA [2ND BATCH] YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA CHUO KIKUU SUA 2015/2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Saturday, 24 October 2015

MPYA:HAYA HAPA MAJINA [2ND BATCH] YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA CHUO KIKUU SUA 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Habari zenu,
Kuelekea uchaguzi mkuu 2015,CHUO KIKUU SUA kilichopo mkoani morogoro kimetoa majina ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na chuo hicho mwaka wa masomo 2015/2016.

Kama kawaida yetu maswayetu blog team tunaendelea kuhakikisha kwamba hupati shida yoyote katika kukuletea matokeo hayo,

Tunaendele kutoa huduma ya kuangalizia watu majina,Ili kuangalia jina lako fanya yafuatayo;

1.TUMA JINA LKO KWENDA NAMBA 0768260834
    mfano:MOHAMED JUMA(SUA 2ND   BATCH)
 

2.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 1000 AMBAYO
   UTAITUMA KWA MPESA KWENDA 
NAMBA 0768260834 au TIGO PESA-0652740927

3.UTAJIBIWA NDANI YA DK MOJA TU

TUNAWATAKIA UCHAGUZI MWEMA

BONYEZA HAPA KUANGALIA MAJINA HAYO YA AWAMU YA PILI 2015/2016
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us