Monday, 12 October 2015

MPYA:ANGALIA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA CHUO KIKUU IRINGA UNIVERSITY 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
                                                            Tokeo la picha la IRINGA UNIVERSITY

Chuo kikuu IRINGA UNIVERSITY kimetangaza majina ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga chuo kikuu IRINGA UNIVERSITY

 Kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG tunaendelea kukuletea kitu roho inapenda kwa kukusogezea huduma hadi chumbani kwako kwa ukaribu zaidi.




 
  Huduma yetu ni kukuangalizia kama wewe/ndugu yako,mwanao,kaka,dada etc kama umechaguliwa kujiunga na
CHUO  KIKUU CHA IRINGA MWAKA WA MASOMO 2015/16
 
ENDAPO UTATAKA KUANGALIZIWA KAMA UMECHAGULIWA FANYA YAFUATAYO;
1.TUMA JINA LAKO KWENDA NAMBA 0768260834
   MFANO(JOHN PAUL-IRINGA 2015/2016)
 
2.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 1000 TU AMBAYO UTAITUMA KWA;
    -MPESA(0768260834)
    -TIGO PESA(
0652740927) 

3.TUTAKUJIBU NDANI YA DK MOJA TU,SMS ZOTE LAZIMA
   ZIJIBIWE

4.TUMA PESA KWANZA NDIO UJIBIWE.



>>>>>>Kindly click the link below to view and download selected students for Bachelor Degree Programmes 2015-2016Selected Students For Bachelor Degree Programmes 2015-2016<<<<<
Post a Comment

Our Team

Video of the Day

Contact us

Name

Email *

Message *