MATOKEO YA DARASA LA SABA 2015,INGIA HAPA KUTAZAMA | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Saturday, 31 October 2015

MATOKEO YA DARASA LA SABA 2015,INGIA HAPA KUTAZAMA

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Habari zenu,
Kama kawaida yetu endapo utahitaji kuangaliziwa matokeo ya mwanao ya darasa la saba fanya yafuatayo;
1.TUMA JINA LA MWANAO,MKOA,WILAYA NA SHULE ALIYOMALIZIA KWENDA NAMBA 0768260834
2.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 1000 TU AMBAYO UTAITUMA KWA MPESA (07682608340) AU TIGO PESA(0652740927) 
3.TUMA KWANZA PESA NDIO UJIBIWE,UTAJIBIWA NDANI YA DK.MOJA TU.
Kuangalia BOFYA MKOA unaotaka kuangalia >>>>
ARUSHA.       

DAR ES SALAAM.        
IRINGA.    
KAGERA  
KILIMANJARO      
LINDI    
 MARA           


MOROGORO.        
MTWARA            
PWANI      
RUKWA         
SHINYANGA         
SIMIYU.  
TABORA  
MANYARA.    
GEITA         
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us