MAHAKAMA YAPIGA MARUFUKU MTU YOYOTE KUKAA MITA 200 KUTOKA KITUO CHA KUPIGA KURA | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Saturday, 24 October 2015

MAHAKAMA YAPIGA MARUFUKU MTU YOYOTE KUKAA MITA 200 KUTOKA KITUO CHA KUPIGA KURA

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
The NEC Logo
Maamuzi ya Mahakama Kuu dhidi ya Kesi ya Kikatiba juu ya ukaaji wa mita 200 baada ya Kupiga Kura
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us