KUONGEZWA KWA MUDA WA KUTHIBITISHA KUJIUNGA NA PROGRAMU MAALUMU ZA STASHAHADA ZA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (SPECIAL DIPLOMA PROGRAMMES) KWA MWAKA WA MASOMO 2015/2016. | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Friday, 2 October 2015

KUONGEZWA KWA MUDA WA KUTHIBITISHA KUJIUNGA NA PROGRAMU MAALUMU ZA STASHAHADA ZA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (SPECIAL DIPLOMA PROGRAMMES) KWA MWAKA WA MASOMO 2015/2016.

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

Chuo Kikuu cha Dodoma kinawatangazia wanafunzi wote waliochaguliwa kujiunga na Programu Maalumu za Ualimu wa masomo ya Sayansi na Hisabati (Special Diploma in Education Programme) kwa mwaka wa masomo wa 2015/2016 kuwa, muda wa kuthibitisha nia ya kujiunga na masomo umeongezwa hadi tarehe 14/10/2015. Ili kudhihirisha na kuhakiki taarifa, wanafunzi waliochaguliwa wanapaswa kutumia mfumo maalumu wa ki-elekitroniki mahali palipoandikwa bonyeza hapa. Wasiothibitisha kujiunga hawatapokelewa chuoni.


Kwa msaada zaidi piga 0757 933557 ,0757951204
IMETOLEWA NA OFISI YA NAIBU MAKAMU MKUU WA CHUO - TAALUMA, UTAFITI NA USHAURI.
CHUO KIKUU DODOMA.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us