Thursday, 8 October 2015

HAYA HAPA MAJINA YWANAFUNZI WALIOCHAGULIWA SOKOINE UNIVERSITY OF AGRICULTURE SUA 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
                                                Tokeo la picha la SUA
Habari yenu,  
Baada ya wanafunzi walioomba mzumbe kusubiria majibu yao kwa hamu na muda mrefu hatimae  Chuo kikuu CHA SUA 
kimetangaza approved students from TCU ambao wanatarajiwa kujiunga na chuo hiki kwa kozi za digrii mbalimbali mwaka wa masomo 2015/16


 Kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG tunaendelea kukuletea kitu roho inapenda kwa kukusogezea huduma hadi chumbani kwako kwa ukaribu zaidi.


 
  Huduma yetu ni kukuangalizia kama wewe/ndugu yako,mwanao,kaka,dada etc kama umechaguliwa kujiunga na
CHUO  KIKUU CHA SUA UNIVERSITY  MWAKA WA MASOMO 2015/16
 
ENDAPO UTATAKA KUANGALIZIWA KAMA UMECHAGULIWA FANYA YAFUATAYO;
1.TUMA JINA LAKO KWENDA NAMBA 0768260834
   MFANO(JOHN PAUL-SUA 2015/2016)
 
2.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 1000 TU AMBAYO UTAITUMA KWA;
    -MPESA(0768260834)
    -TIGO PESA(
0652740927) 

3.TUTAKUJIBU NDANI YA DK MOJA TU,SMS ZOTE LAZIMA
   ZIJIBIWE

4.TUMA PESA KWANZA NDIO UJIBIWE.



THESE ARE SELECTED DEGREE APPLICANTS TO JOIN MOUNT CHUO  KIKUU CHA SUA 2015/2016 

<<CLICK HERE>> FOR NAMES

The following applicants have been selected to join various undergraduate degree programmes for the 2015/2016 academic year which starts on the 2nd November, 2015.
Read more

Post a Comment

Our Team

Video of the Day

Contact us

Name

Email *

Message *