Saturday, 17 October 2015

HAYA HAPA MAJINA YAWANAFUNZI WALIOCHAGULIWA CHUO KIKUU DIT KOZI MBALIMBALI 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Chuo kikuu DIT UNIVERSITY kimetangaza majina ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga chuo kikuu DIT

 Kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG tunaendelea kukuletea kitu roho inapenda kwa kukusogezea huduma hadi chumbani kwako kwa ukaribu zaidi.
 



  
  Huduma yetu ni kukuangalizia kama wewe/ndugu yako,mwanao,kaka,dada etc kama umechaguliwa kujiunga na 
CHUO  KIKUU CHA DIT MWAKA WA MASOMO 2015/16
 
ENDAPO UTATAKA KUANGALIZIWA KAMA UMECHAGULIWA FANYA YAFUATAYO;
1.TUMA JINA LAKO KWENDA NAMBA 0768260834
   MFANO(JOHN PAUL-DIT 2015/2016)
  
2.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 1000 TU AMBAYO UTAITUMA KWA;
    -MPESA(0768260834)
    -TIGO PESA(
0652740927)  

3.TUTAKUJIBU NDANI YA DK MOJA TU,SMS ZOTE LAZIMA
   ZIJIBIWE

4.TUMA PESA KWANZA NDIO UJIBIWE. 



BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Share:
Post a Comment

Popular Posts

Pages

Blog Archive

Text Widget

Copyright © MASWAYETU BLOG | Powered by Blogger