HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA CHUO KIKUU MWENGE 2ND BATCH 2015/2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Saturday, 17 October 2015

HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA CHUO KIKUU MWENGE 2ND BATCH 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
logo
Hatimae chuo kikuu MWENGE kimetangaza majina ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na chuo hicho AWAMU YA PILI

Kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG tupo kamili kukuletea kila taarifa inayokuhusu,ili uweze kuangaliziwa jina lako tafadhali fanya yafuatayo;



1.TUMA JINA LAKO KWENDA NAMBA 0768260834
   MFANO(JOHN PAUL-MWENGE 2ND BATCH 2015/2016)
  
2.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 1000 TU AMBAYO UTAITUMA KWA;
    -MPESA(0768260834)
    -TIGO PESA(
0652740927)  

3.TUTAKUJIBU NDANI YA DK MOJA TU,SMS ZOTE LAZIMA
   ZIJIBIWE

4.TUMA PESA KWANZA NDIO UJIBIWE. 

Selected Applicant For Academic year 2015/2016 Second Batch

The following applicants have been selected to join various undergraduate degree programmes for the 2015/2016 academic year. Registration shall begin on wednesday, 28th October, 2015 followed by Orentation on Friday 30th October, 2015  and lectures shall begin on Monday, 2nd November, 2015.
Click Here to view the selected canditates.
Click Here to view Pre-Orientation Information.
Click Here to download Medical Form.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us