HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA ST.JOHN UNIVERSITY THIRD BATCH(3RD BATCH) 2015/2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Saturday, 10 October 2015

HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA ST.JOHN UNIVERSITY THIRD BATCH(3RD BATCH) 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY

Habari yenu ;
Kama kawaida yetu kazi yetu kubwa ni kukufanya wewe uishi kwa raha bila stress yeyote,Hatimae st.john univesrity wametangaza majina ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga  chuoni hapo awamu ya tatu.

ENDAPO UTATAKA KUANGALIZIWA KAMA UMECHAGULIWA FANYA YAFUATAYO;
1.TUMA JINA LAKO KWENDA NAMBA 0768260834
   MFANO(JOHN PAUL-ST.JOHN 3RD BATCH 2015/2016)
 


2.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 1000 TU AMBAYO UTAITUMA KWA;
    -MPESA(0768260834)
    -TIGO PESA(
0652740927) 

3.TUTAKUJIBU NDANI YA DK MOJA TU,SMS ZOTE LAZIMA
   ZIJIBIWE

4.TUMA PESA KWANZA NDIO UJIBIWE.




THESE ARE SELECTED DEGREE APPLICANTS TO JOIN MOUNT CHUO  KIKUU ST.JOHN DODOMA AWAMU YA TATU 2015/2016 

<<CLICK HERE>> FOR NAMES
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us