Monday, 5 October 2015

HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA STEFANO MOSHI MEMORIAL UNIVERSITY 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY


                                   
                          


Habari yenu,  
hatimae  Chuo kikuu
STEFANO MOSHI MEMORIAL UNIVERSITY kimetangaza approved students from TCU ambao wanatarajiwa kujiunga na chuo hiki kwa kozi za digrii mbalimbali mwaka wa masomo 2015/16


 Kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG tunaendelea kukuletea kitu roho inapenda kwa kukusogezea huduma hadi chumbani kwako kwa ukaribu zaidi.
 
  Huduma yetu ni kukuangalizia kama wewe/ndugu yako,mwanao,kaka,dada etc kama umechaguliwa kujiunga na
STEFANO MOSHI MEMORIAL UNIVERSITY,
 
ENDAPO UTATAKA KUANGALIZIWA KAMA UMECHAGULIWA FANYA YAFUATAYO;
1.TUMA JINA LAKO KWENDA NAMBA 0768260834
   MFANO(JOHN PAUL-STEFANO MOSHI 2015/2016)
 
2.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 1000 TU AMBAYO UTAITUMA KWA;
    -MPESA(0768260834)
    -TIGO PESA(
0652740927) 

3.TUTAKUJIBU NDANI YA DK MOJA TU,SMS ZOTE LAZIMA
   ZIJIBIWE

4.TUMA PESA KWANZA NDIO UJIBIWE.

THESE ARE SELECTED DEGREE APPLICANTS TO JOIN STEFANO MOSHI MEMORIAL UNIVERSITYSAUT-MBEYA 2015/2016 
<<CLICK HERE>> FOR NAMES
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Share:
Post a Comment

Popular Posts

Pages

Blog Archive

Text Widget

Copyright © MASWAYETU BLOG | Powered by Blogger