Saturday, 17 October 2015

HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA CHUO KIKUU ST.FRANSIC UDAKTARI 2015/2016

INNOCENT-THE BLOGGER-BOY
Home

Hatimae chuo kikuu ST.FRANCIS IFAKARA kimetangaza majina ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na chuo hicho 2015/2016

Kama kawaida yetu MASWAYETU BLOG tupo kamili kukuletea kila taarifa inayokuhusu,ili uweze kuangaliziwa jina lako tafadhali fanya yafuatayo;


1.TUMA JINA LAKO KWENDA NAMBA 0768260834
   MFANO(JOHN PAUL-ST.FRANCIS -MEDICINE 2015/2016)
  
2.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 1000 TU AMBAYO
   UTAITUMA KWA;
    -MPESA(0768260834)
    -TIGO PESA(
0652740927)  

3.TUTAKUJIBU NDANI YA DK MOJA TU,SMS ZOTE LAZIMA
   ZIJIBIWE

4.TUMA PESA KWANZA NDIO UJIBIWE. 



Post a Comment

Our Team

Video of the Day

Contact us

Name

Email *

Message *